Khách sạn Mini đường N1, Bửu Long, Biên Hòa 325m² giá 5.7 tỷ - Dòng tiền ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn Mini đường N1, Bửu Long, Biên Hòa 325m² giá 5.7 tỷ - Dòng tiền ổn định!

5.7 tỷ
98.7 m² - 58 triệu/m²

Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
98.7 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khách sạn mini tọa lạc trên mặt tiền đường N1, phường Bửu Long, thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai. Với vị trí vàng gần bến xe Biên Hòa, khách sạn này chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 325m² (4,7m x 21m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu với 13 phòng cho thuê
  • Đặc điểm: Sổ riêng thổ cư hoàn công, thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bến xe Biên Hòa, thuận tiện cho di chuyển
  • Cách trung tâm thành phố Biên Hòa chỉ 10 phút đi xe
  • Nhà hàng, quán cà phê và các dịch vụ tiện ích chỉ trong bán kính 500m
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho khách lưu trú lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Khách sạn này rất thích hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản sinh lời từ cho thuê, hoặc các chủ kinh doanh muốn mở rộng hoạt động du lịch tại khu vực phát triển mạnh mẽ như Biên Hòa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này!