Khách sạn mặt tiền đường Lê Thánh Tôn, Đà Lạt - Đầu tư sinh lời cao chỉ 13.5 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn mặt tiền đường Lê Thánh Tôn, Đà Lạt - Đầu tư sinh lời cao chỉ 13.5 tỷ!

13.5 tỷ
120 m² - 113 triệu/m²

5, Đà Lạt, Lâm Đồng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
9 Phòng
Phòng tắm
10 Phòng
Diện tích
120 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Đà Lạt! Khách sạn mặt tiền đường Lê Thánh Tôn, nơi giao thoa giữa sự nhộn nhịp và sự bình yên, đang chờ đón chủ nhân mới. Với vị trí đắc địa, đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn kinh doanh lưu trú và đầu tư sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120.62m² (ngang 6m × dài 20.5m)
  • Bố trí: 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu, áp mái
  • Công năng: 1 phòng khách, 9 phòng ngủ, 10 WC

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đà Lạt, thuận tiện mua sắm và ăn uống
  • Chỉ cách Hồ Xuân Hương 1km, dễ dàng thư giãn và tận hưởng không khí trong lành
  • Cách Bệnh viện Đà Lạt chỉ 500m, thuận lợi cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Gần các điểm du lịch nổi tiếng như Vườn hoa thành phố và Dinh Bảo Đại
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô hoặc phương tiện công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.5 tỷ VND (thương lượng trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Khách sạn này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác lĩnh vực kinh doanh lưu trú tại một trong những thành phố du lịch nổi tiếng nhất Việt Nam.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và xem trực tiếp bất động sản này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam