Khách sạn mặt tiền đường Bạch Đằng - Đà Lạt 123m² giá 22.5 tỷ - Kinh doanh ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn mặt tiền đường Bạch Đằng - Đà Lạt 123m² giá 22.5 tỷ - Kinh doanh ngay!

22.5 tỷ
123 m² - 183 triệu/m²

Langbiang, Đà Lạt, Lâm Đồng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
10 Phòng
Phòng tắm
10 Phòng
Diện tích
123 m²

Chính chủ cần bán gấp khách sạn mặt tiền đường Bạch Đằng, phường Langbiang, thành phố Đà Lạt. Đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư muốn sở hữu một bất động sản kinh doanh ngay tại trung tâm du lịch sôi động!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 123,15m² (ngang 8m × 19m)
  • Bố trí: Khách sạn gồm 10 phòng ngủ với 10 WC, bao gồm 3 phòng đơn, 4 phòng đôi, 1 phòng 3, 1 phòng gia đình, 1 phòng xông hơi, và 1 nhà hàng phục vụ café - ăn sáng. Mỗi phòng đều có bếp riêng và đầy đủ nội thất.
  • Đặc điểm: Khách sạn có thang máy, hệ thống nước nóng đầy đủ, pháp lý rõ ràng với sổ riêng xây dựng, hướng Tây Bắc, lộ giới 16m.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu du lịch nổi tiếng, thuận tiện cho khách du lịch nghỉ dưỡng
  • Đối diện là khu dân cư đông đúc, dễ dàng tiếp cận khách hàng
  • Cách chợ Đà Lạt chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các điểm tham quan trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22,5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Khách sạn phù hợp với các nhà đầu tư, cá nhân muốn kinh doanh trong lĩnh vực du lịch, hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời tại thành phố Đà Lạt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với Thiên An Group để nhận thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem bất động sản!