Khách sạn mặt tiền Bùi Thị Xuân, Quận 1, DT 113m² - Đầu tư sinh lời 400 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn mặt tiền Bùi Thị Xuân, Quận 1, DT 113m² - Đầu tư sinh lời 400 triệu/tháng!

115 tỷ
113 m² - 1018 triệu/m²

Quận 1, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
113 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khách sạn mặt tiền Bùi Thị Xuân, Quận 1! Với vị trí đắc địa, nơi giao thoa của các hoạt động thương mại sôi động, bất động sản này là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một dự án sinh lời ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:113m²
  • Bố trí:Hầm + 12 tầng
  • Đặc điểm:Khai thác tự kinh doanh với doanh thu lên đến 400 triệu/tháng, pháp lý rõ ràng với sổ hồng cá nhân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bến Thành, thuận tiện cho việc mua sắm và ẩm thực
  • Chỉ 5 phút di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn như Vincom Center, Saigon Centre
  • Tiếp giáp với các tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực an ninh và sầm uất, lý tưởng cho khách du lịch và thương nhân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:115 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai muốn sở hữu một khách sạn với doanh thu cao trong khu vực trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem khách sạn.