Khách sạn mặt tiền Bùi Thị Xuân P2 582m² giá 155 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn mặt tiền Bùi Thị Xuân P2 582m² giá 155 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

155 tỷ
582 m² - 266 triệu/m²

2, Đà Lạt, Lâm Đồng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
582 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu khách sạn đẳng cấp tại mặt tiền đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Đà Lạt. Đây là một trong những vị trí kinh doanh sầm uất nhất thành phố, với lưu lượng khách du lịch đông đảo và tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 582m²
  • Bố trí: Khách sạn 1 trệt 4 lầu và 1 sân thượng, gồm 56 phòng kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 22m, hướng Đông Bắc, pháp lý sổ riêng và xây dựng hoàn công

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí đắc địa trên tuyến đường trung tâm, thuận lợi cho việc buôn bán và kinh doanh
  • Cách các khu vực vui chơi giải trí và tham quan nổi tiếng chỉ vài phút đi bộ
  • Gần nhiều khách sạn lớn, tạo nên một khu vực kinh doanh sầm uất
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với đường nhựa ô tô 2 làn bằng phẳng
  • Đôi nét về khu vực: Nơi tập trung nhiều dịch vụ ăn uống và mua sắm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 155 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Khách sạn này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời tại Đà Lạt, nơi có lượng khách du lịch tăng cao và nhu cầu về chỗ ở ngày càng lớn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và tìm hiểu thêm về cơ hội đầu tư hấp dẫn này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội