Khách sạn mặt tiền Bùi Đình Túy, Bình Thạnh 8 tầng, DT 188.5m² DTSD 1097m² giá chỉ 65 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn mặt tiền Bùi Đình Túy, Bình Thạnh 8 tầng, DT 188.5m² DTSD 1097m² giá chỉ 65 tỷ!

65 tỷ
188.5 m² - 345 triệu/m²

24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
188.5 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền đắc địa tại Bùi Đình Túy, Quận Bình Thạnh. Đây là một trong những khu vực kinh doanh sôi động nhất, nơi tập trung nhiều thương hiệu lớn và hoạt động thương mại diễn ra không ngừng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 188.5m² (8m x 26m)
  • Bố trí: Tòa nhà 8 tầng, thiết kế hiện đại, tổng diện tích sử dụng lên đến 1.097m²
  • Đặc điểm: Tòa nhà kiên cố, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh khác nhau như khách sạn, căn hộ dịch vụ, văn phòng công ty hoặc trung tâm thương mại mini.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trạm Metro chỉ 500m, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần các trường học nổi tiếng như Trường THPT Nguyễn Thái Bình và Trường Tiểu học Bùi Đình Túy
  • Đối diện là khu vực kinh doanh nhộn nhịp với nhiều nhà hàng, quán cà phê và cửa hàng tiện lợi
  • Dễ dàng tiếp cận các bệnh viện lớn như Bệnh viện Nhân Dân 115 và Bệnh viện Bình Thạnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển khách sạn, căn hộ dịch vụ cao cấp, hoặc các công ty đang tìm kiếm một địa điểm văn phòng lý tưởng với khả năng hiển thị thương hiệu cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản tuyệt vời này!