Khách sạn mặt tiền Bàu Cát, Tân Bình 115m² giá 26 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn mặt tiền Bàu Cát, Tân Bình 115m² giá 26 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

26 tỷ
115 m² - 226 triệu/m²

Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
115 m²

Đầu tư sinh lời ngay với khách sạn mặt tiền Bàu Cát, Tân Bình. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 115m² (4,1m x 28m)
  • Bố trí: 5 tầng bê tông cốt thép với 22 phòng cho thuê
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa 10m, thang máy hiện đại, đang cho thuê khoán 70 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện di chuyển cho khách du lịch
  • Đối diện là các nhà hàng, quán cà phê, dịch vụ ăn uống phong phú
  • Chỉ cách các trục đường lớn như Trường Chinh, Hoàng Hoa Thám khoảng 500m
  • Cách chợ Tân Bình 1km, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Trường học, bệnh viện xung quanh đều trong bán kính 1-2km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Khách sạn này phù hợp với các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng du lịch tại Tân Bình, hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội kinh doanh bền vững trong lĩnh vực lưu trú.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu khách sạn lý tưởng này!