Khách sạn Marina Square Phú Quốc 120m² giá 11,9 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn Marina Square Phú Quốc 120m² giá 11,9 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

11.9 tỷ
120.25 m² - 99 triệu/m²

Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
120.25 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với khách sạn 7 tầng tại dự án nghỉ dưỡng biển Marina Square Phú Quốc. Đây là một trong những dự án nổi bật với vị trí đắc địa, thuận lợi cho cả nghỉ dưỡng và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120,25m² (6,5m x 18,5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 6 lầu, sân thượng với 22 phòng ngủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Khách sạn mới hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong, chưa sử dụng, có hai mặt tiền và gần hồ bơi vô cực, nằm tại vị trí đẹp nhất dự án.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Bãi Trường 250m, thuận tiện cho khách du lịch.
  • Nằm gần khu du lịch 5 sao InterContinental, Novotel và Regent 6 sao, tạo cơ hội hợp tác kinh doanh hấp dẫn.
  • Tiện ích nội khu đầy đủ với hồ bơi, gym, spa và sky bar.
  • Khu chợ đêm thương mại sôi động với 3 mặt tiền, dễ dàng cho thuê mặt bằng kinh doanh.
  • Phục vụ khách du lịch quốc tế và nội địa, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh nhà hàng, cà phê, và dịch vụ lưu trú.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Khách sạn này phù hợp với các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng du lịch tại Phú Quốc, cũng như những ai tìm kiếm một căn hộ nghỉ dưỡng sang trọng gần biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đẳng cấp này! Liên hệ ngay để xem thực tế và nhận thêm thông tin chi tiết.