Khách sạn Ibis Styles - Mặt biển Thùy Vân 6892.6m² giá 500 tỷ - Tiềm năng khai thác cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
18 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn Ibis Styles - Mặt biển Thùy Vân 6892.6m² giá 500 tỷ - Tiềm năng khai thác cao!

500 tỷ
6892.6 m² - 73 triệu/m²

Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

7 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
6892.6 m²

Khách sạn Ibis Styles tọa lạc ngay mặt tiền biển Thùy Vân, là cơ hội đầu tư vàng cho các nhà đầu tư bất động sản. Với vị trí trung tâm du lịch sầm uất nhất thành phố Vũng Tàu, đối diện Công viên Cột Cờ và Biển Bãi Sau, đây chính là nơi lý tưởng để khai thác du lịch quanh năm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53 x 154m, công nhận 6892.6 m²
  • Tổng diện tích sàn: 18.486 m² (Gồm 2 phân khu: Khách sạn và công trình phụ)
  • Quy mô xây dựng: 12 tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Công viên Cột Cờ, thuận tiện cho các hoạt động vui chơi giải trí
  • Cách Biển Bãi Sau chỉ vài bước đi bộ, lý tưởng cho khách du lịch
  • Gần Công viên Thỏ Trắng, Mũi Nghinh Phong và các điểm du lịch nổi tiếng khác của Vũng Tàu
  • Có nhiều nhà hàng, quán cà phê và khu mua sắm xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 500 tỷ (72.5 triệu/m², thương lượng trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Khách sạn Ibis Styles là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư bất động sản, cũng như các doanh nghiệp muốn mở rộng hoạt động du lịch, nghỉ dưỡng tại thành phố biển Vũng Tàu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và cập nhật hồ sơ pháp lý.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Thùy Vân, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Tỉnh/Thành: Bà Rịa Vũng Tàu
Quận/Huyện: Vũng Tàu
Phường/Xã: Thắng Tam
0
So sánh