Khách sạn 8 tầng Hoàn Kiếm 170m² giá 150 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 8 tầng Hoàn Kiếm 170m² giá 150 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

150 tỷ
170 m² - 882 triệu/m²

Hàng Bạc, Hoàn Kiếm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
170 m²

Đầu tư vào một tài sản đẳng cấp ngay giữa lòng Hà Nội, nơi mà sự phát triển không bao giờ ngừng lại! Khách sạn 8 tầng với 38 phòng cao cấp, thu hút đông đảo khách quốc tế, chắc chắn là cơ hội không thể bỏ qua.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 170m²
  • Bố trí: 8 tầng, 38 phòng khách sạn cao cấp
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, nội thất sang trọng, có thang máy, tầng 8 kinh doanh nhà hàng và quán Bar Bear Chill.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Gươm, thuận tiện cho việc tham quan và du lịch
  • Kết nối với các tuyến phố sầm uất như Đào Duy Từ, Hàng Chiếu, Hàng Buồm, Trần Nhật Duật
  • Đối diện là các trung tâm mua sắm và nhà hàng nổi tiếng
  • Gần các điểm du lịch hấp dẫn, thu hút lượng khách lớn
  • Tiềm năng tăng giá bền vững theo thời gian với sự phát triển của khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 150 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Khách sạn này cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản sinh lời cao và ổn định trong lĩnh vực du lịch và khách sạn.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này!