Khách sạn 7 tầng Xương Huân Nha Trang 82m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 7 tầng Xương Huân Nha Trang 82m² - Mặt tiền kinh doanh

21 tỷ
82 m² - 256 triệu/m²

Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hoà

1 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
82 m²

Khách sạn 7 tầng view biển tại trung tâm Nha Trang, hẻm ô tô thông thương, phù hợp vừa khai thác lưu trú vừa kết hợp bar, pub, nhà hàng trên sân thượng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:82m²
  • Bố trí:Khách sạn 7 tầng gồm 20 phòng (18 phòng đơn, 2 phòng đôi), có phòng giặt ủi riêng, phòng kỹ thuật, hầm chứa rượu và tầng thượng rộng có thể bố trí bar, pub hoặc nhà hàng.
  • Đặc điểm:Hẻm ô tô cách đường Pasteur khoảng 30m, hẻm thông giữa Pasteur và Hoàng Hoa Thám, khu vực kinh doanh sầm uất, cách biển khoảng 400m, khách sạn đã hoàn công, có hệ thống PCCC chuẩn.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí ngay trung tâm phường Xương Huân, thuận tiện kết nối các tuyến đường du lịch chính của thành phố Nha Trang.
  • Cách bãi biển Nha Trang chỉ vài phút đi bộ, dễ dàng tắm biển, dạo bộ và đón khách du lịch.
  • Khu vực tập trung nhiều nhà hàng hải sản, quán cà phê, bar và dịch vụ du lịch, rất thuận lợi cho kinh doanh lưu trú.
  • Gần chợ, siêu thị mini và các cửa hàng tiện lợi, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày của khách lưu trú.
  • Khu dân cư an ninh, đông khách du lịch, giao thông thuận lợi cho xe máy và ô tô ra vào khách sạn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:21 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho nhà đầu tư tìm tài sản khách sạn đã vận hành, muốn khai thác dòng tiền ổn định từ khách du lịch gần biển hoặc chủ kinh doanh lưu trú, F&B cần vị trí trung tâm Nha Trang.