Khách sạn 7 tầng tại Thủ Đức 162m² giá 23.5 tỷ - Dòng tiền hơn 7% năm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 7 tầng tại Thủ Đức 162m² giá 23.5 tỷ - Dòng tiền hơn 7% năm!

23.5 tỷ
162 m² - 145 triệu/m²

Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
162 m²

Đầu tư vào khách sạn với tỷ suất lợi nhuận hấp dẫn hơn 7% mỗi năm, nằm ngay tại đường Phạm Văn Đồng, phường Hiệp Bình Chánh, thành phố Thủ Đức. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một tài sản sinh lời ổn định và tiềm năng phát triển cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:162m²
  • Bố trí:Khách sạn 7 tầng với 26 phòng nghỉ, thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi
  • Đặc điểm:Dòng tiền gần 2 tỷ/năm, có thang máy, vị trí đắc địa gần trung tâm thương mại Gigamall

Tiện ích xung quanh:

  • Gần TTTM Gigamall Thủ Đức, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Cách các trường học nổi tiếng chỉ 1km, dễ dàng cho việc tiếp cận
  • Giao thông thuận lợi với hệ thống metro và đường lớn
  • Nhiều nhà hàng, quán cà phê xung quanh, phục vụ nhu cầu ăn uống, thư giãn
  • Gần các khu vực phát triển kinh tế, gia tăng giá trị bất động sản

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:23.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Khách sạn này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm một tài sản sinh lời bền vững và có tiềm năng phát triển trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này, hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội