Khách sạn 7 tầng Hùng Vương Nha Trang 91m² giá 26 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 7 tầng Hùng Vương Nha Trang 91m² giá 26 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

26 tỷ
91 m² - 286 triệu/m²

Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
91 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Nha Trang! Khách sạn 7 tầng tọa lạc tại đường Hùng Vương, chỉ cách biển 300m, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn khai thác tiềm năng du lịch tại khu phố Tây sôi động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 91,3m²
  • Bố trí: Khách sạn 7 tầng với 18 phòng, bao gồm 1 tầng trệt siêu thị và 1 tầng thượng Buffer
  • Đặc điểm: Hai mặt tiền đường, mặt trước rộng 11,6m, mặt sau 2,6m, tiêu chuẩn 2 sao, giấy phép PCCC đầy đủ
  • Hướng nhà: Hướng Nam chếch Đông

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển chỉ 300m, thuận tiện cho du khách nghỉ dưỡng
  • Nằm trong khu phố Tây, nơi tập trung nhiều khách sạn và căn hộ cho thuê
  • Đường vào rộng rãi 11m, xe khách có thể vào thoải mái
  • Gần các nhà hàng, quán bar và trung tâm thương mại lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Khách sạn này là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn tham gia vào thị trường du lịch đang phát triển tại Nha Trang, cũng như cho những ai đang tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ việc cho thuê phòng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem thực tế!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam