Khách sạn 6 tầng Hòn Rớ 2, Nha Trang 82.6m² giá 10.5 tỷ - Kinh doanh lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 6 tầng Hòn Rớ 2, Nha Trang 82.6m² giá 10.5 tỷ - Kinh doanh lý tưởng!

10.5 tỷ
82.6 m² - 127 triệu/m²

Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
82.6 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với khách sạn 6 tầng tại Hòn Rớ 2, nơi có tiềm năng kinh doanh cao. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây là nơi lý tưởng để phát triển dịch vụ lưu trú.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82.6m²
  • Bố trí: 1 trệt, 5 lầu, 17 phòng ngủ, 17 toilet
  • Đặc điểm: Khách sạn 6 tầng, hướng Đông Bắc, đường nhựa rộng 13m

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Nguyễn Tất Thành chỉ 20m, thuận tiện di chuyển
  • Gần các điểm du lịch nổi tiếng và bãi biển Nha Trang
  • Đường lớn, dễ dàng tiếp cận khách hàng
  • Nhiều nhà hàng, quán cà phê và dịch vụ giải trí xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.5 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Khách sạn này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn mở rộng lĩnh vực kinh doanh trong ngành du lịch, hoặc các chủ đầu tư tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng sinh lời cao tại Nha Trang.

Liên hệ:

Chớ bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem bất động sản này!