Khách sạn 6 tầng Đường số 6, Bình Hưng 120m² giá 26 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 6 tầng Đường số 6, Bình Hưng 120m² giá 26 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

26 tỷ
120 m² - 217 triệu/m²

Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
120 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khách sạn 6 tầng nằm trên đường số 6, phường Bình Hưng, quận Bình Chánh, TP.HCM. Đây là một sản phẩm bất động sản hiếm có với vị trí chiến lược, hiện đang cho thuê với doanh thu ổn định 80 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m² (6x20m)
  • Bố trí: Khách sạn 6 tầng với 22 phòng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, hiện trạng đang cho thuê với hợp đồng ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Hưng, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích công cộng như bệnh viện, trường học và khu vui chơi giải trí
  • Không gian xung quanh yên tĩnh, phù hợp cho khách du lịch và nghỉ dưỡng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Khách sạn này rất phù hợp cho những nhà đầu tư tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê, hoặc cho những ai muốn sở hữu một cơ sở kinh doanh trong lĩnh vực du lịch - khách sạn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng giá tốt nhất!