Khách sạn 6 tầng 2 mặt tiền Túc Duyên 300m² - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 6 tầng 2 mặt tiền Túc Duyên 300m² - Mặt tiền kinh doanh

26 tỷ
300 m² - 87 triệu/m²

Phường Túc Duyên, Thành phố Thái Nguyên, Tỉnh Thái Nguyên

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
300 m²

Khách sạn 6 tầng 2 mặt tiền ngay khu trung tâm phường Túc Duyên, thiết kế bài bản, full nội thất và hệ thống karaoke cao cấp, vào là kinh doanh ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:300m² thổ cư toàn bộ, đất vuông vắn hai mặt tiền
  • Bố trí:Tầng 1 khu bếp và chế biến; tầng 2 thiết kế quán cafe; tầng 3, 4, 5, 6 gồm phòng nghỉ và hệ thống phòng karaoke
  • Đặc điểm:Khách sạn 6 tầng có thang máy, tổng 14 phòng (9 phòng karaoke đầu tư thiết bị khoảng 9 tỷ, 5 phòng kinh doanh khách sạn), hướng Đông Nam và Tây Nam, khu phố kinh doanh buôn bán sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực trung tâm TP Thái Nguyên, gần khu hành chính của tỉnh, thuận tiện giao dịch và làm việc
  • Xung quanh tập trung nhiều quán ăn, quán cafe, karaoke và khách sạn, dễ dàng thu hút và giữ chân khách hàng
  • Đường quy hoạch thông nhiều hướng, hai mặt tiền thoáng, ô tô ra vào thuận lợi cả ngày
  • Khu dân cư đông đúc, mật độ người qua lại cao, nhu cầu lưu trú và giải trí lớn, phù hợp kinh doanh lâu dài
  • Hạ tầng điện nước, viễn thông đầy đủ, đảm bảo vận hành ổn định cho mô hình khách sạn và karaoke

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:26 tỷ (có thương lượng tốt cho khách thiện chí, tặng lại toàn bộ hệ thống âm thanh ánh sáng karaoke và nội thất cao cấp)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho nhà đầu tư tìm tài sản dòng tiền ổn định hoặc chủ kinh doanh muốn sở hữu khách sạn kết hợp karaoke, cafe ngay khu trung tâm sầm uất của TP Thái Nguyên.