Khách sạn 526m² tại Cửa Đại, Hội An - Đang hoạt động tốt, giá 56 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 526m² tại Cửa Đại, Hội An - Đang hoạt động tốt, giá 56 tỷ!

56 tỷ
526 m² - 106 triệu/m²

Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
526 m²

Cơ hội đầu tư tuyệt vời với khách sạn 526m² tọa lạc tại Phường Cửa Đại, Hội An! Đây là một trong những điểm đến du lịch hấp dẫn, với lượng khách du lịch đông đảo hàng năm. Khách sạn hiện đang hoạt động tốt với tổng quy mô lên đến 30 phòng, sẵn sàng đón tiếp khách hàng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 526m²
  • Bố trí: Hơn 30 phòng nghỉ hiện đại, đầy đủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Khách sạn đang hoạt động bình thường, có lượng khách ổn định, phù hợp cho những ai muốn đầu tư vào lĩnh vực du lịch và khách sạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Cửa Đại, chỉ cách 500m, thuận tiện cho khách du lịch
  • Cách trung tâm Hội An khoảng 3km, dễ dàng di chuyển
  • Phục vụ gần nhiều nhà hàng, quán ăn nổi tiếng
  • Có nhiều cửa hàng tiện lợi và dịch vụ gần kề
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 56 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Khách sạn này rất phù hợp với các nhà đầu tư muốn phát triển trong lĩnh vực du lịch, hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội kinh doanh ổn định tại thành phố du lịch nổi tiếng như Hội An.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem khách sạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội