Khách sạn 4 sao Sơn Trà Đà Nẵng 606m² giá 200 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 4 sao Sơn Trà Đà Nẵng 606m² giá 200 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

200-299 tỷ
606 m² - 330 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Phòng ngủ
82 Phòng
Diện tích
606 m²

Chào mừng đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn vào khách sạn 4 sao sang trọng, tọa lạc tại vị trí đắc địa trên đường Đông Kinh Nghĩa Thục, Sơn Trà, Đà Nẵng. Khách sạn không chỉ sở hữu tầm nhìn trực diện ra công viên Hồ Nghinh mà còn dễ dàng di chuyển đến bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 606.6m², mặt tiền rộng 30.5m, nở hậu 32m
  • Diện tích sàn sử dụng: 6.000m²
  • Đặc điểm: Tòa nhà 14 tầng với 82 phòng khách sạn, bể bơi vô cực, spa - massage, nhà hàng, bar - karaoke, và phòng hội nghị sức chứa 250 người. Thiết kế hiện đại, hài hòa giữa kiến trúc Á Âu, mang đến không gian nghỉ dưỡng sang trọng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, một trong những bãi biển đẹp nhất Đà Nẵng
  • Chỉ mất vài phút đến Chùa Linh Ứng - Bãi Bụt, Bán Đảo Sơn Trà
  • Dễ dàng di chuyển đến Non Nước - Ngũ Hành Sơn và Công viên Biển Đông
  • Gần cầu Tình Yêu - nơi lý tưởng cho những chuyến dạo chơi lãng mạn
  • Chỉ cách sân bay quốc tế Đà Nẵng và chợ Hàn một quãng đường ngắn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 200 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Khách sạn này đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư trong lĩnh vực du lịch, với vị trí đắc địa và tiềm năng sinh lời cao từ lượng khách du lịch đến Đà Nẵng ngày càng tăng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết.