Khách sạn 4 sao quận Ba Đình 2250m² giá 1100 tỷ - Doanh thu 100 tỷ/năm! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 4 sao quận Ba Đình 2250m² giá 1100 tỷ - Doanh thu 100 tỷ/năm!

1100 tỷ
2250 m² - 489 triệu/m²

Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
2250 m²

Khách sạn 4 sao đẳng cấp duy nhất với thiết kế độc đáo và vị trí vàng tại quận Ba Đình, TP. Hà Nội, là cơ hội đầu tư tuyệt vời không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2250m²
  • Diện tích xây dựng: 896m²
  • Diện tích sàn nổi: 17900m²
  • Diện tích hầm: 1790m²
  • Mục đích sử dụng: Đất thuê 50 năm - từ năm 2009
  • Kết cấu: 2 hầm - 21 tầng - sân thượng, tổng cộng 140 phòng, trong đó: Căn hộ khách sạn: 68 phòng, Phòng khách sạn: 72 phòng, Nhà hàng: 02 phòng, Phòng họp: 05 phòng, Bar: 02 phòng
  • Vận hành và khai thác: Từ tháng 6 năm 2013
  • Doanh thu: 100 tỷ/năm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Lotte Center và Vincom Metropolis, thuận tiện cho khách hàng mua sắm
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến Hồ Tây, nơi có không gian thư giãn tuyệt vời
  • Gần các cơ quan nhà nước và đại sứ quán, thuận lợi cho việc lưu trú của khách nước ngoài
  • Có nhiều nhà hàng và quán cà phê nổi tiếng trong khu vực, đáp ứng nhu cầu ẩm thực đa dạng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1100 tỷ

Phù hợp với ai:

Khách sạn này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội sinh lời bền vững trong lĩnh vực khách sạn, đặc biệt là ở vị trí đắc địa như quận Ba Đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này, hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch hẹn xem thực tế!