Khách sạn 4* phố Tây An Thượng Đà Nẵng 335m² giá 275 tỷ - Doanh thu 25 tỷ/năm! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 4* phố Tây An Thượng Đà Nẵng 335m² giá 275 tỷ - Doanh thu 25 tỷ/năm!

275 tỷ
335 m² - 821 triệu/m²

Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
335 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm khách sạn 4* tọa lạc ngay phố Tây An Thượng, chỉ cách bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng 200m. Đây chính là một trong những khu vực du lịch sôi động và thu hút nhất Đà Nẵng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 335m²
  • Bố trí: 12 tầng + 1 tum với 77 phòng VIP, 2 penthouse sang trọng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 15m, đường rộng 7.5m, lề 3m, thiết kế hiện đại với hồ bơi vô cực view biển, khu buffet đẳng cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 200m đến bãi biển Mỹ Khê, thuận tiện cho khách du lịch
  • Gần các nhà hàng, quán bar sôi động tại phố Tây An Thượng
  • Cách trung tâm thương mại và các điểm du lịch nổi tiếng chỉ vài phút đi xe
  • Dễ dàng tiếp cận với giao thông công cộng và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 275 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội đầu tư lý tưởng cho các doanh nhân và nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm lợi nhuận bền vững tại một trong những thành phố du lịch hàng đầu Việt Nam.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để có cơ hội sở hữu khách sạn đẳng cấp này, làm việc chính chủ!