Khách sạn 3 sao Phạm Hữu Lầu, Quận 4, 133m² giá 28.6 tỷ - Doanh thu ổn định | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 3 sao Phạm Hữu Lầu, Quận 4, 133m² giá 28.6 tỷ - Doanh thu ổn định

28.6 tỷ
133 m² - 215 triệu/m²

Tân Mỹ, 4, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
133 m²

Chắc chắn đây là cơ hội đầu tư vàng cho những ai đang tìm kiếm một khách sạn kinh doanh tại vị trí đắc địa tại TP Hồ Chí Minh. Khách sạn 3 sao mới xây dựng, tọa lạc mặt tiền đường Phạm Hữu Lầu, phường Tân Mỹ, quận 4, chỉ cách khu Phú Mỹ Hưng sầm uất vài bước chân, hứa hẹn mang lại lợi nhuận ổn định cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 133m²
  • Bố trí: 1 trệt 4 lầu với 24 phòng nghỉ, có thang máy phục vụ khách hàng
  • Đặc điểm: Nội thất cao cấp, sổ hồng hoàn công đầy đủ, hướng Nam, đang cho thuê với giá 66 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Phú Mỹ Hưng, thuận tiện cho khách du lịch và công tác
  • Đường Phạm Hữu Lầu với nhiều tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cà phê, siêu thị
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như quận 1, quận 7
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với xe máy, ô tô và gần các tuyến Metro tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Khách sạn này rất phù hợp với nhà đầu tư muốn sở hữu một cơ sở kinh doanh có doanh thu ổn định tại một trong những khu vực phát triển nhanh nhất TP Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu khách sạn hấp dẫn này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và làm việc trực tiếp với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam