Khách sạn 17 phòng tại Đà Lạt 375m² giá 35 tỷ - VIEW Hồ Xuân Hương | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Khách sạn 17 phòng tại Đà Lạt 375m² giá 35 tỷ - VIEW Hồ Xuân Hương

35 tỷ
375 m² - 93 triệu/m²

Phường 10, Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng

4 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
375 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu khách sạn 17 phòng với diện tích 375m², tọa lạc ngay tại cổng sau BIG-C (Siêu Thị Ngầm GOO). Khách sạn này sở hữu view nhìn ra Hồ Xuân Hương tuyệt đẹp, mang lại không gian thoáng đãng và dễ chịu cho khách hàng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 375m²
  • Bố trí: Khách sạn 17 phòng, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Hoàn công, có 02 mặt tiền, thuận tiện cho việc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Siêu Thị Ngầm GOO, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách Hồ Xuân Hương chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho du khách nghỉ dưỡng
  • Gần các quán cà phê và nhà hàng nổi tiếng của Đà Lạt
  • Dễ dàng di chuyển đến các điểm tham quan nổi tiếng của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Rất thích hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư kinh doanh trong lĩnh vực du lịch tại thành phố Đà Lạt, nơi có lượng khách du lịch ổn định và tiềm năng tăng trưởng cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!