Homestay Bãi Sau Thùy Vân 83m² giá 15.7 tỷ - Kinh doanh hiệu quả ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Homestay Bãi Sau Thùy Vân 83m² giá 15.7 tỷ - Kinh doanh hiệu quả ngay!

15.7 tỷ
83 m² - 189 triệu/m²

Phường 2, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

5 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
83 m²

Chúng tôi giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư độc đáo với homestay căn góc tại Bãi Sau Thùy Vân, Vũng Tàu. Vị trí đắc địa chỉ cách bãi biển chỉ 200m, nằm trong khu du lịch sôi động, cực kỳ thu hút du khách quanh năm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m² (4,65m × 18m)
  • Bố trí: 1 trệt 4 lầu, gồm 6 phòng ngủ, 7 WC, phòng khách, thang máy, hồ bơi và khu giặt phơi
  • Đặc điểm: Căn góc 2 mặt thoáng, không gian mở, thiết kế hiện đại, full nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Bãi Sau 200m, dễ dàng tiếp cận cho khách du lịch
  • Gần các quán ăn, nhà hàng và khu vui chơi giải trí
  • Hẻm ô tô rộng 6m, thuận tiện cho việc đi lại và đậu xe
  • Khu vực đông khách du lịch, tiềm năng khai thác cho thuê cao
  • Gần các tuyến giao thông chính, dễ dàng di chuyển đến các địa điểm nổi tiếng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15,7 tỷ VND - Thương lượng với chính chủ

Phù hợp với ai:

Căn homestay lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác dịch vụ lưu trú, hoặc cho những ai yêu thích không gian nghỉ dưỡng gần biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và tham quan căn homestay độc đáo này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam