Homestay 67.3m² Xuân Diệu - Quy Nhơn: 9PN, 4.5 tầng, cách biển 30m | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Homestay 67.3m² Xuân Diệu - Quy Nhơn: 9PN, 4.5 tầng, cách biển 30m

7.5 tỷ
67.3 m² - 111 triệu/m²

Thành Phố Quy NHơn, Tỉnh Bình Định

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
9 Phòng
Diện tích
67.3 m²

Sở hữu ngay homestay đắc địa chỉ cách biển Xuân Diệu, Quy Nhơn chưa đầy 30m. Nơi lý tưởng để kinh doanh dịch vụ lưu trú hoặc đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:67.3m²
  • Bố trí:Thiết kế 4.5 tầng, bao gồm 9 phòng (5 phòng đôi, 4 phòng đơn)
  • Đặc điểm:Vị trí mặt tiền đường Xuân Diệu, cách biển chỉ vài bước chân, thuận lợi kinh doanh homestay, nhà nghỉ hoặc cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Quy Nhơn 30m, dễ dàng tiếp cận các hoạt động biển và nghỉ dưỡng.
  • Gần các nhà hàng, quán cafe sầm uất trên trục đường Xuân Diệu.
  • Thuận tiện di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng khác của Quy Nhơn.
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ, siêu thị, ngân hàng trong phạm vi 1km.
  • Khu vực an ninh tốt, giao thông thuận tiện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7.5 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một homestay có vị trí đắc địa, tiềm năng kinh doanh cao tại thành phố biển Quy Nhơn. Phù hợp cho những ai muốn khai thác dịch vụ lưu trú du lịch.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngay homestay vị trí vàng này! Liên hệ để biết thêm chi tiết và thương lượng giá tốt nhất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam