Giảm sốc 4 tỷ! Đất lớn mặt tiền Gò Vấp DT hơn 200m² nở hậu đẹp giá chỉ 16,5 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Giảm sốc 4 tỷ! Đất lớn mặt tiền Gò Vấp DT hơn 200m² nở hậu đẹp giá chỉ 16,5 tỷ

16.5 tỷ
201 m² - 82 triệu/m²

8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
201 m²

Cơ hội vàng để sở hữu lô đất mặt tiền với giá giảm sốc! Nằm trên trục Đường Số 14 sầm uất tại Phường 8, Quận Gò Vấp, lô đất này không chỉ có diện tích rộng rãi mà còn có vị trí đắc địa thuận lợi cho kinh doanh và đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 201m² (4.23m x 29m, nở hậu 11.5m)
  • Bố trí: Nhà Cấp 4 (hiện trạng)
  • Đặc điểm: Giá giảm 4 tỷ, từ 20 tỷ xuống chỉ còn 16.5 tỷ - tương đương 80 triệu/m², rất hấp dẫn cho lô đất mặt tiền lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực kinh doanh sôi động, dễ dàng thu hút khách hàng.
  • Giao thông thuận tiện với các tuyến đường lớn xung quanh.
  • Cách trung tâm Gò Vấp chỉ vài phút di chuyển.
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho nhà đầu tư muốn xây dựng tòa nhà văn phòng cho thuê, căn hộ dịch vụ cao cấp hoặc phát triển các dự án quy mô lớn. Đây cũng là cơ hội cho những ai muốn phân lô, tách thửa để tối đa hóa lợi nhuận.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản mặt tiền quy mô lớn tại Gò Vấp với mức giá hấp dẫn! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết!