FrontHouse Vĩnh Hải Nha Trang 168m² giá 18.535 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Vĩnh Hải Nha Trang 168m² giá 18.535 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

18.535 tỷ
168 m² - 110 triệu/m²

Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
168 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu vực Vĩnh Hải, Nha Trang. Ngôi nhà mặt tiền này không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn có tiềm năng sinh lời cao với giá trị gia tăng theo thời gian.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 168,5m² (ngang 5,2m, dài 32m)
  • Đặc điểm: Đất ODT, sổ đỏ chính chủ, pháp lý hoàn chỉnh, với giấy tờ đầy đủ và mới nhất năm 2025.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng tiện lợi và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách bãi biển chỉ 1km, lý tưởng cho việc nghỉ dưỡng hoặc cho thuê du lịch.
  • Gần các trường học và bệnh viện, phù hợp cho các gia đình có trẻ em.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.535 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư bất động sản tại Nha Trang, hoặc cho những gia đình muốn an cư tại khu vực phát triển này.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!