FrontHouse Văn Quán 31m² giá 15 tỷ - Thiết kế thông minh, ô tô tránh trước nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Văn Quán 31m² giá 15 tỷ - Thiết kế thông minh, ô tô tránh trước nhà!

15 tỷ
31 m² - 484 triệu/m²

Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm FrontHouse tại Văn Quán, nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại và sôi động. Với thiết kế 7 tầng thang máy và ô tô tránh trước nhà, đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu không gian kinh doanh và sinh sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: Tầng 1,2,3,4 thông sàn kinh doanh, tầng 5 phòng khách và ngủ master, tầng 6 bếp và khu vui chơi, tầng 7 tum và hộp kỹ thuật.
  • Đặc điểm: Lô góc 2 thoáng vĩnh viễn, mặt tiền 7m, sổ vuông đẹp, hệ thống ánh sáng lightroom thông minh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận lợi cho việc đưa đón con em đi học.
  • Khu vực ăn uống và vui chơi sầm uất, phong phú.
  • Dân trí cao, an ninh tốt, không gian sống văn minh.
  • Giao thông thuận tiện, không lo ngập nước.
  • Tiện ích bạt ngàn xung quanh, phục vụ đầy đủ nhu cầu dân cư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

FrontHouse này rất phù hợp với các doanh nhân, gia đình trẻ và những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc đẳng cấp tại Hà Đông.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!