FrontHouse Tô Hiệu Lê Chân 82m² giá 21.4 tỷ - Mặt tiền đẹp thuận lợi kinh doanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Tô Hiệu Lê Chân 82m² giá 21.4 tỷ - Mặt tiền đẹp thuận lợi kinh doanh!

21.4 tỷ
82 m² - 261 triệu/m²

Quận Lê Chân, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
82 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu FrontHouse lý tưởng tại mặt đường Tô Hiệu, Lê Chân! Với diện tích 82,2m² và mặt tiền 4,1m, bất động sản này sở hữu thiết kế vuông vắn, rất thuận lợi cho việc kinh doanh và đầu tư. Được xây dựng kiên cố 3,5 tầng, ngôi nhà mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 82m²
  • Bố trí: 3,5 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, sau nhà có ngõ thoáng, vỉa hè rộng rãi, vị trí đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần chợ Tô Hiệu, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Di chuyển thuận lợi đến các khu vực trung tâm thành phố
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, siêu thị, nhà hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21,4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Với vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại, bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn tìm kiếm không gian sống cũng như kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!