FrontHouse tại Nguyễn Du, Bến Nghé, 364m² giá 400 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse tại Nguyễn Du, Bến Nghé, 364m² giá 400 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

400 tỷ
364 m² - 1099 triệu/m²

Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
364 m²

Chắc chắn sẽ làm hài lòng những ai tìm kiếm một cơ hội đầu tư độc đáo! Với vị trí đắc địa ngay mặt tiền đường Nguyễn Du, phường Bến Nghé, gần Nhà Thờ Đức Bà, bất động sản này không chỉ sở hữu vẻ đẹp hiện đại mà còn mang lại tiềm năng sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:364.2m² (11.75 x 30m)
  • Bố trí:Hầm, 4 tầng
  • Đặc điểm:Sẵn 1000m2, hợp đồng thuê 18.500 USD/tháng, ký 5 năm (2 năm đầu không tăng, 3 năm sau mỗi năm tăng 15%)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Nhà Thờ Đức Bà, điểm đến nổi tiếng và thu hút du khách
  • Thuận tiện di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn của quận 1
  • Cách công viên 23/9 chỉ 500m, không gian xanh lý tưởng cho cư dân
  • Gần các trường học quốc tế và bệnh viện lớn, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:400 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại vị trí trung tâm, phục vụ cho mục đích kinh doanh hoặc cho thuê sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem bất động sản.