FrontHouse tại Hoàng Mai 51m² giá 15.8 tỷ - Kinh doanh tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse tại Hoàng Mai 51m² giá 15.8 tỷ - Kinh doanh tuyệt vời!

15.8 tỷ
51 m² - 310 triệu/m²

Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
51 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại FrontHouse ở quận Hoàng Mai, Hà Nội. Với diện tích 51m², lô góc này không chỉ thích hợp để ở mà còn lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh nhờ vị trí đắc địa gần Hồ Đền Lừ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: Nhà dân xây kiểu biệt thự, nở hậu, thiết kế hiện đại.
  • Đặc điểm: Vị trí lô góc, thuận tiện giao thông, có khả năng kinh doanh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước đi đến Hồ Đền Lừ, không gian thư giãn tuyệt vời.
  • Gần các trường học C1, C2, C3 và đại học, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em.
  • Cách chợ và bệnh viện không xa, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm kiếm không gian sống tiện nghi hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh trong khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà.