FrontHouse tại đường Số 10, Bình Hưng Hoà 43.05m² giá 4.9 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse tại đường Số 10, Bình Hưng Hoà 43.05m² giá 4.9 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa!

4.9 tỷ
43.05 m² - 114 triệu/m²

Bình Hưng Hoà, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
43.05 m²

Kinh doanh thuận lợi với mặt tiền kinh doanh đường Số 10, ngay sát Aeon Tân Phú - một trong những khu vực sầm uất nhất tại quận Bình Tân. Đây là cơ hội vàng để sở hữu một mặt bằng lý tưởng cho việc kinh doanh, với thiết kế 2 tầng và diện tích 43.05m², phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43.05m²
  • Bố trí: 2 tầng, thiết kế thông thoáng
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh, vị trí đắc địa, gần trung tâm mua sắm

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Aeon Tân Phú khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần nhiều trường học, giúp thu hút khách hàng tiềm năng
  • Cách bệnh viện quận Bình Tân chỉ 1km, an tâm cho mọi hoạt động kinh doanh
  • Giao thông thuận tiện với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội thích hợp cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp hoặc cá nhân có nhu cầu kinh doanh tại một vị trí đắc địa, thu hút đông đảo khách hàng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt bằng kinh doanh lý tưởng này!