FrontHouse tại Đường CMT8, Thủ Dầu Một, 274m² giá 18 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse tại Đường CMT8, Thủ Dầu Một, 274m² giá 18 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

18 tỷ
274 m² - 66 triệu/m²

Thành Phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
274 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu FrontHouse đắc địa tại Đường CMT8, Thành Phố Thủ Dầu Một. Đây là vị trí lý tưởng để kinh doanh với lưu lượng người qua lại lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 274m²
  • Bố trí: Diện tích 5x35m, nở hậu 10m
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, khu vực kinh doanh sầm uất, pháp lý rõ ràng, sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Petrucky, thuận tiện cho việc tiếp cận khách hàng
  • Cách chợ Thủ Dầu Một chỉ 1km, đáp ứng nhu cầu mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm khác của thành phố
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đối với những ai đang tìm kiếm một cơ hội kinh doanh sinh lời tại vị trí đắc địa, hoặc muốn đầu tư vào bất động sản có giá trị tăng theo thời gian.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!