FrontHouse Sư Vạn Hạnh Quận 10 83m² giá 29.9 tỷ - Khu VIP cho thuê lợi nhuận cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Sư Vạn Hạnh Quận 10 83m² giá 29.9 tỷ - Khu VIP cho thuê lợi nhuận cao!

29.9 tỷ
83 m² - 360 triệu/m²

Quận 10, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
83 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu FrontHouse đẳng cấp tại Sư Vạn Hạnh, Quận 10, với diện tích 83m², giá chỉ 29.9 tỷ VND. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh hoặc đầu tư sinh lợi!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m² (4.8m x 17.5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng, 6 phòng ngủ, 5 phòng tắm
  • Đặc điểm: Kết cấu 6 tầng với thiết kế thông thoáng, giếng trời, mặt bằng tầng trệt để kinh doanh, tầng lửng làm văn phòng, sân thượng thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vạn Hạnh Mall, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Đường nhựa 6m, dễ dàng di chuyển bằng ô tô
  • Khu vực tập trung nhiều văn phòng và dịch vụ cao cấp, lý tưởng cho các doanh nghiệp
  • Có khả năng cho thuê từ 60-80 triệu/tháng, đảm bảo lợi nhuận cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp cần một không gian làm việc chuyên nghiệp, hoặc cho những ai muốn khai thác cho thuê với lợi nhuận cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và thương lượng với chính chủ, cơ hội không thể bỏ lỡ!