FrontHouse Quốc lộ 20, Huyện Tân Phú, 720m² giá 74.25 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Quốc lộ 20, Huyện Tân Phú, 720m² giá 74.25 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

74.25 tỷ
720 m² - 103 triệu/m²

Huyện Tân Phú, Tỉnh Đồng Nai

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
720 m²

Đầu tư ngay vào bất động sản mặt tiền Quốc lộ 20, Huyện Tân Phú với diện tích lớn 720m², lý tưởng để phát triển các mô hình kinh doanh như phòng trọ, quán ăn, hay các dịch vụ khác. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ với nhiều vựa sầu riêng, hứa hẹn mang lại lợi nhuận cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 720m²
  • Bố trí: Ngang 12m, dài 60m, nở hậu 20m
  • Đặc điểm: Mặt tiền Quốc lộ 20, vị trí thuận lợi cho kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều vựa sầu riêng, thuận lợi cho việc tiêu thụ sản phẩm
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận qua Quốc lộ 20
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh cao
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học, trạm y tế

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 74.25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư, thương nhân hoặc những ai đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh trong một khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và xem bất động sản trực tiếp.