FrontHouse Phố Trạm Long Biên 357m² giá 22 tỷ - Nhà xây hiện đại, kinh doanh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Phố Trạm Long Biên 357m² giá 22 tỷ - Nhà xây hiện đại, kinh doanh tốt!

22 tỷ
357 m² - 62 triệu/m²

Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
357 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu FrontHouse tuyệt đẹp tại Phố Trạm, phường Long Biên, quận Long Biên, Hà Nội. Ngôi nhà này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn được thiết kế hiện đại, thoáng mát, phù hợp cho cả sinh sống và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 357m²
  • Bố trí: 6 tầng với mặt tiền 4m
  • Đặc điểm: Nhà xây tâm huyết, ngõ rộng ô tô tránh, thuận tiện cho việc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách cầu Vĩnh Tuy chỉ 80m, dễ dàng di chuyển vào trung tâm.
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện và chợ.
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận tiện cho việc đi lại.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, phù hợp cho gia đình và kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, thoải mái và thuận tiện cho kinh doanh, đặc biệt là trong lĩnh vực buôn bán hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!