FrontHouse Phan Thúc Duyện Đà Nẵng 140m² giá 20.72 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng sát biển Mỹ Khê! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Phan Thúc Duyện Đà Nẵng 140m² giá 20.72 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng sát biển Mỹ Khê!

20.72 tỷ
140 m² - 148 triệu/m²

Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
140 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm FrontHouse tọa lạc tại đường Phan Thúc Duyện, phường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng. Đây là cơ hội đầu tư vàng với vị trí đắc địa cách biển Mỹ Khê chỉ 300m, lý tưởng cho những ai yêu thích cuộc sống bên bờ biển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 140m²
  • Bố trí: Ngang 6m, phù hợp để xây dựng villa hoặc căn hộ cao cấp
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 8m, thuận tiện cho giao thông, 3 ôtô tránh nhau thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 300m đến bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng
  • Gần các khu resort và dịch vụ du lịch cao cấp
  • Thích hợp cho việc khai thác cho thuê lưu trú hoặc phát triển kinh doanh
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các điểm tham quan khác của Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 20.72 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi nghỉ dưỡng hoàn hảo tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!