FrontHouse Nơ Trang Long 88,9m² giá 30 tỷ - Kinh doanh sầm uất, thương lượng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Nơ Trang Long 88,9m² giá 30 tỷ - Kinh doanh sầm uất, thương lượng chính chủ!

30 tỷ
88.9 m² - 337 triệu/m²

13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
88.9 m²

Cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh đắc địa trên đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh. Ngôi nhà với diện tích 88,9m² (4,2m x 21m, nở hậu 4,4m) và kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng đang hoạt động kinh doanh hiệu quả. Chủ nhà đã định giá hợp lý với giá chào bán 30 tỷ VND, thương lượng trực tiếp với chính chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88,9m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng
  • Đặc điểm: Khu vực kinh doanh sầm uất, nhà đang hoạt động kinh doanh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều cửa hàng, quán ăn, khu vực sầm uất
  • Cách chợ Phường 13 chỉ 500m, thuận tiện mua sắm
  • Gần bệnh viện Bình Thạnh, thuận lợi cho chăm sóc sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư kinh doanh hoặc mở rộng hoạt động thương mại tại khu vực sôi động của Bình Thạnh.

Liên hệ:

Gọi ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!