FrontHouse Nguyễn Xiển 8m² giá 37 tỷ - Chính chủ bán cắt lỗ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Nguyễn Xiển 8m² giá 37 tỷ - Chính chủ bán cắt lỗ!

37 tỷ
8 m² - 4625 triệu/m²

Thanh Xuân, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
8 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với căn FrontHouse chính chủ bán cắt lỗ tại trung tâm quận Thanh Xuân, Hà Nội! Với mặt tiền rộng 8m, căn nhà 6 tầng này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tận dụng vị trí đắc địa để kinh doanh hoặc sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 8m²
  • Bố trí: 6 tầng, thiết kế thông thoáng, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng
  • Đặc điểm: Ô tô đỗ cửa, thuận tiện di chuyển, gần các tuyến phố lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần phố đi bộ Ruederchame, nơi lý tưởng cho các hoạt động vui chơi, giải trí
  • Cách các trường học, bệnh viện, và chợ truyền thống chỉ vài phút đi bộ
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Đầy đủ tiện ích xung quanh như siêu thị, nhà hàng, quán cà phê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi giữa lòng thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn FrontHouse tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.