FrontHouse Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận 98m² giá 34 tỷ - Vị trí siêu đẹp, thu nhập ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận 98m² giá 34 tỷ - Vị trí siêu đẹp, thu nhập ổn định!

34 tỷ
98 m² - 347 triệu/m²

Phường 8 (cũ), Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
98 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu FrontHouse mặt tiền Nguyễn Văn Trỗi, một vị trí đắc địa tại Quận Phú Nhuận. Với thiết kế 6 tầng và thang máy hiện đại, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc kinh doanh sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98.1m²
  • Bố trí: 6 tầng, thang máy
  • Đặc điểm: Hợp đồng thuê hiện tại 77 triệu/tháng, vị trí siêu đẹp, ngay gần Hoàng Văn Thụ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện di chuyển
  • Cách công viên Hoàng Văn Thụ chỉ 500m, không gian thoáng đãng
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Pico Plaza và Coop Mart
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 34 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư tìm kiếm một bất động sản có giá trị sinh lời cao trong tương lai, hoặc cho những ai muốn mở rộng kinh doanh tại vị trí trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà ngay hôm nay và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!