FrontHouse Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận 73m² giá 48 tỷ - Góc 2 mặt tiền thoáng đãng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận 73m² giá 48 tỷ - Góc 2 mặt tiền thoáng đãng!

48 tỷ
73 m² - 658 triệu/m²

08, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
73 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm góc 2 mặt tiền tại đường Nguyễn Văn Trỗi, phường 8, quận Phú Nhuận. Bất động sản này không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn là một lựa chọn đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: Trệt + 2 lầu, tổng cộng 3 tầng hiện đại
  • Đặc điểm: Góc 2 mặt tiền, không bị che chắn, tầm nhìn cực thoáng, tạo điểm nhấn nổi bật cho không gian.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Nhuận, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần công viên Gia Định, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Khả năng tiếp cận giao thông thuận lợi, gần các tuyến metro và xe buýt công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48 tỷ
  • Hợp đồng thuê: 110 triệu/tháng, ký 5 năm
  • Giấy tờ: Sổ hồng cá nhân, giao dịch nhanh gọn

Phù hợp với ai:

Bất động sản này lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí đắc địa trong lĩnh vực kinh doanh, hoặc cho gia đình muốn có một không gian sống thoải mái, tiện nghi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!