FrontHouse Nguyễn Văn Khối, Gò Vấp 42.9m² giá 9.98 tỷ - Mặt tiền kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Nguyễn Văn Khối, Gò Vấp 42.9m² giá 9.98 tỷ - Mặt tiền kinh doanh sầm uất!

9.98 tỷ
42.9 m² - 233 triệu/m²

Phường 8, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
42.9 m²

Khám phá cơ hội sở hữu bất động sản FrontHouse lý tưởng ngay tại mặt tiền đường Nguyễn Văn Khối, quận Gò Vấp! Với giá bán chỉ 9.98 tỷ, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và kinh doanh đồng thời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42.9m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 4 toilet, phòng khách, bếp, ban công, cửa sổ thoáng mát
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Nguyễn Văn Khối 16m, khu vực kinh doanh sầm uất, hướng Đông Bắc, tặng nội thất theo nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ truyền thống tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách công viên chỉ vài phút đi bộ, không gian xanh cho cả gia đình
  • Đường lớn 16m hai chiều, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Nhiều cửa hàng, quán ăn xung quanh, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.98 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình lớn, vừa có không gian sống thoải mái lại có thể kinh doanh hoặc cho thuê mặt bằng, mang lại giá trị sử dụng lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian lý tưởng này!