FrontHouse Nguyễn Trãi, Quận Tây Hồ, 108m² giá 32 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Nguyễn Trãi, Quận Tây Hồ, 108m² giá 32 tỷ - Vị trí kinh doanh đắc địa!

32 tỷ
108 m² - 296 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
108 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mặt phố Nguyễn Trãi, nơi kinh doanh sầm uất và vị trí đắc địa. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để phát triển kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108m²
  • Bố trí: 3 tầng với mặt tiền 10.7m, thiết kế thông minh và tối ưu hóa không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, vỉa hè ô tô tránh, pháp lý sổ đỏ vuông đẹp, chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Tây Hồ và Lotte Mart
  • Thuận lợi giao thông với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro
  • Các trường học nổi tiếng như Trường THPT Tây Hồ và trường quốc tế
  • Chỉ cách Hồ Tây vài phút đi bộ, mang lại không gian sống trong lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn xây dựng một không gian kinh doanh đẳng cấp tại vị trí đắc địa!

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!