FrontHouse Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3 87m² giá 46 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3 87m² giá 46 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

46 tỷ
87 m² - 529 triệu/m²

Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
87 m²

Chủ đầu tư thông minh sẽ không bỏ qua cơ hội sở hữu FrontHouse tại vị trí đắc địa Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 3, nơi giao thương sầm uất và tiềm năng sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87m²
  • Bố trí: Hầm, 4 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 2 hướng, phù hợp với các mô hình kinh doanh đa dạng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã 3 Tôn Thất Tùng, thuận tiện di chuyển
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thu hút lượng khách hàng đông đảo
  • Có nhiều quán ăn, cà phê và dịch vụ xung quanh, gia tăng giá trị bất động sản
  • Khu vực an ninh, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 46 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm bất động sản kinh doanh sinh lời ngay lập tức với hợp đồng thuê ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!