FrontHouse Ngọc Thụy 49m² giá 10.78 tỷ - Ô tô tránh, kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Ngọc Thụy 49m² giá 10.78 tỷ - Ô tô tránh, kinh doanh thuận lợi!

10.78 tỷ
49 m² - 220 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
49 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một FrontHouse tuyệt đẹp tại Ngọc Thụy, Long Biên! Với lô góc 2 mặt thoáng, ô tô tránh nhau, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai cần không gian sống kết hợp kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49m² (xây dựng 60m²)
  • Bố trí: 4 tầng, mặt tiền 4.2m
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, tặng full nội thất trị giá 220 triệu, vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Cách phố chỉ 30m, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Vị trí sầm uất, lý tưởng cho việc mở văn phòng hoặc kinh doanh buôn bán
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.78 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà thích hợp cho gia đình có nhu cầu ở kết hợp kinh doanh hoặc những ai đang tìm kiếm một văn phòng nhỏ tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với Lộc để được làm việc trực tiếp với chính chủ và hỗ trợ xem nhà nhanh chóng.