FrontHouse Ngõ Thái Hà 102m² giá 50.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh, dòng tiền ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Ngõ Thái Hà 102m² giá 50.5 tỷ - Kinh doanh đỉnh, dòng tiền ổn định!

50.5 tỷ
102 m² - 495 triệu/m²

Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
102 m²

Đón đầu cơ hội đầu tư với FrontHouse tại ngõ Thái Hà, nơi lý tưởng cho kinh doanh phát triển mạnh mẽ! Tọa lạc ngay vị trí đắc địa, chỉ cách mặt phố Thái Hà 10m, bạn sẽ không thể bỏ lỡ cơ hội này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m²
  • Bố trí: 5 tầng, mặt tiền 4.4m
  • Đặc điểm: Ngõ thông, ô tô tránh, dừng đỗ thoải mái, phù hợp cho kinh doanh với ô chờ thang máy sẵn có.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực kinh doanh sầm uất, nhiều cửa hàng, quán ăn, dịch vụ.
  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Dễ dàng kết nối đến các tuyến đường lớn và hệ thống giao thông công cộng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 50.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản vừa để ở vừa để kinh doanh, hoặc muốn đầu tư sinh lời ổn định với dòng tiền cho thuê 33 triệu/tháng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!