FrontHouse Ngô Gia Tự Việt Hưng 49m² giá 7.92 tỷ - Đầu tư hấp dẫn, vị trí trung tâm! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Ngô Gia Tự Việt Hưng 49m² giá 7.92 tỷ - Đầu tư hấp dẫn, vị trí trung tâm!

7.92 tỷ
49 m² - 162 triệu/m²

Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
49 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu FrontHouse tuyệt đẹp tại vị trí đắc địa Ngô Gia Tự, Việt Hưng, Long Biên. Với diện tích 49m², đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai mong muốn đầu tư kinh doanh tại khu vực trung tâm sôi động!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49m²
  • Bố trí: Nhà cấp 5, có thể ở ngay hoặc phá đi xây mới 7 tầng với thang máy hiện đại
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, ô tô tránh nhau, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước chân đến hồ điều hòa, không gian thư giãn lý tưởng
  • Cách chợ Việt Hưng chỉ 300m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học các cấp, đảm bảo chất lượng giáo dục cho con em
  • Bệnh viện đa khoa và các cơ sở y tế trong bán kính 1km, đảm bảo sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.92 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình tìm kiếm một không gian sống và làm việc tiện lợi tại trung tâm Long Biên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!