FrontHouse mặt tiền Tô Ngọc Vân, Thủ Đức 650m² giá 42 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt tiền Tô Ngọc Vân, Thủ Đức 650m² giá 42 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

42 tỷ
650 m² - 65 triệu/m²

Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
650 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư vàng tại mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, phường Tam Phú, thành phố Thủ Đức! Đây là một siêu phẩm với vị trí đắc địa, lý tưởng cho hoạt động kinh doanh đa ngành nghề và sinh lời ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 650m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 10m, chiều dài 60m, vuông vức
  • Đặc điểm: Khu vực không vướng quy hoạch, phù hợp cho xây dựng Spa, căn hộ dịch vụ, văn phòng công ty; hiện đang cho thuê 66 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tam Hà, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Đối diện các khu cao tầng, đem lại tiềm năng khách hàng lớn
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng tiếp cận các tuyến đường chính
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, bảo đảm giá trị gia tăng bền vững

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 42 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho nhà đầu tư muốn tìm kiếm một bất động sản có khả năng sinh lời cao tại khu vực sầm uất, hoặc cho những ai muốn phát triển các dự án thương mại, dịch vụ.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!