FrontHouse Mặt Tiền Tây Hòa, Phước Long A 158m² giá 23 tỷ - Kinh doanh sầm uất, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Mặt Tiền Tây Hòa, Phước Long A 158m² giá 23 tỷ - Kinh doanh sầm uất, vị trí đắc địa!

23 tỷ
158 m² - 146 triệu/m²

Phường Phước Long A, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
158 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt tiền đường Tây Hòa, phường Phước Long A, thành phố Thủ Đức! Đây là một sản phẩm bất động sản cực kỳ hiếm hoi với nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 158m² (6,8x23)
  • Bố trí: 3 tầng: Tầng 1 gồm gara để xe, phòng khách, bếp và giếng trời. Tầng 2 có phòng ngủ lớn, Tầng 3 là phòng thờ và 2 sân thượng.
  • Đặc điểm: Kết cấu vững chắc, có sổ hồng hoàn công, vuông vức rất đẹp, thích hợp cho việc kinh doanh và sinh sống.

Tiện ích xung quanh:

  • Vị trí gần Metro Bình Thái, kết nối giao thông thuận lợi.
  • Tiện ích buôn bán sầm uất, gần ngân hàng và các dịch vụ hỗ trợ khác.
  • Đường lớn, đông đúc, có vỉa hè, thuận tiện cho việc kinh doanh.
  • Gần các trường học, bệnh viện, khu vui chơi giải trí, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh hấp dẫn hoặc cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi tại thành phố Thủ Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam