FrontHouse mặt tiền Tam Châu 156m² giá 11.772 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt tiền Tam Châu 156m² giá 11.772 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

11.772 tỷ
156 m² - 75 triệu/m²

Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
156 m²

Cơ hội vàng để sở hữu FrontHouse mặt tiền đường Tam Châu, khu vực kinh doanh nhộn nhịp, giá chỉ 11.772 tỷ. Đây là một trong những vị trí đắc địa nhất tại Thành phố Thủ Đức, thuận lợi cho cả việc ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 156m² (5.7m x 27m), nở hậu 6m mang lại tài lộc
  • Bố trí: 1 trệt 1 gác đúc thật với 2 phòng ngủ, 1 phòng làm việc, 3WC
  • Đặc điểm: Nhà mới 80%, kết cấu cứng cáp, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Sát chợ Tam Hà, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Thủ Đức, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Chỉ 2 phút ra Phạm Văn Đồng, kết nối giao thông thuận lợi
  • Khu vực sầm uất, nhiều cửa hàng, dịch vụ xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.772 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống kết hợp với kinh doanh, mở văn phòng hoặc cho thuê với dòng tiền cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để xem nhà và thỏa thuận giá tốt nhất!