FrontHouse Mặt tiền Phan Đình Phùng, Biên Hòa 220m² giá 23 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Mặt tiền Phan Đình Phùng, Biên Hòa 220m² giá 23 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

23 tỷ
220 m² - 105 triệu/m²

Trấn Biên, Biên Hòa, Đồng Nai

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
220 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt tiền FrontHouse tại đường Phan Đình Phùng, phường Trấn Biên, Biên Hòa, Đồng Nai! Với diện tích 220m², đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 220m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng, thuận tiện cho kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi, thích hợp cho nhiều loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Trấn Biên, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học cấp 1 và cấp 2 chỉ 500m, lý tưởng cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố
  • Gần bệnh viện Đa khoa Biên Hòa, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân
  • Thích hợp cho việc mở văn phòng, cửa hàng hoặc nhà hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những nhà đầu tư mong muốn tìm kiếm một bất động sản có vị trí chiến lược, đem lại lợi nhuận cao từ việc kinh doanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!